Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มานวดควยกับผมมั้ย

Go down

มานวดควยกับผมมั้ย Empty มานวดควยกับผมมั้ย

ตั้งหัวข้อ  dawn Sun Feb 13, 2011 3:34 pm

ถ้าสนใจนวดเพิ่มขนาดจริงๆ ติดต่อกลับที่ sarang_hoso09@windowslive.comหรือเบอร์ติดต่อ โน่ 0852309909เพื่อนหลายคนให้ผมนวดแล้วบอกต่อว่าเห็นผลดีและมีความปลอดภัย กับสะอาดด้วย
ผมไม่คิดค่าบริการ รับนวดเฉพาะที่กทม .และ ปริมณฑลครับ ผมไปนวดที่คุณพักครับ แค่มีความรู้เรื่องการนวดเพิ่มขนาด จึงอยากจะบริการเพื่อนๆ แต่ต้องใช้เวลาและความอดทนนะครับ

"การบริหารอวัยวะเพศชายโดยวิธีธรรมชาติ สามารถเพิ่มความยาวได้ประมาณ 2 นิ้ว เพิ่มขนาดเส้นรอบวงได้ประมาณ 1.8 นิ้ว
วิธีการนวดเพิ่มขนาด "Jelqing" หรือ "Milking" เป็นวิธีการจับรูดเหมือนลักษณะการรีดนมวัว
ป็นวิธีธรรมชาติที่ปลอดภัยได้ผลดี
เพื่อให้การไหลเวียนของโลหิตมีความคล่องตัว
เพื่อให้โลหิตไหลเวียนไปยังบริเวณ"Corpora Cavernosa"
เพื่อให้หลอดเลือดขยายกว้างขึ้นกว่าเดิม
เพื่อขยายกล้ามเนื้อและขนาดของอวัยวะเพศ
เพื่อเสริมสร้างขนาดของอวัยวะเพศให้เป็นธรรมชาติ
เพื่อกำหนดให้อวัยวะเพศแข็งตัวเมื่อต้องการ
เพื่อฟื้นฟูสมรรถภาพทางเพศ โรคหย่อนสมรรถภาพ
นอกจากจะขยายใหญ่ขึ้นแล้ว ยังสามารถทำให้ดอชูท่อนสวยได้รูปด้วยครับ

dawn
สมาชิกชนชั้นต่ำ
สมาชิกชนชั้นต่ำ

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน